TAEKWONDO FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TAEKWONDO FAMILY

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thèn bạn tôi thật là ác quá đi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bluedream
ĐAI XANH CẤP 6
ĐAI XANH CẤP 6

thèn bạn tôi thật là ác quá đi Empty
Bài gửiTiêu đề: thèn bạn tôi thật là ác quá đi   thèn bạn tôi thật là ác quá đi I_icon_minitimeThu Apr 28, 2011 6:32 pm

Thật buồn khi thèn bạn nó buộc tội mình vì đã dồn ép nó đến bước đường cùng. Khổ thay nó giam cầm mình trong 1 nhà tù rỗng tuếch, thênh thang và lạnh lẽo vô cùng. Nhà tù trong trái tim nó. Cái nhà tù đó chắc chắn được xếp vào hàng những nhà tù độc nhất vô nhị của thế giới. Nhà tù của sự cô đơn, chẳng có song sắt lạnh lùng, sắc bén trước mặt, cũng chẳng có xốc lịch xé qua ngày đợi chờ cái khoảnh khắc ra tù. Có lẽ mình là tù nhân đau khổ nhất quá, còn khổ hơn cả những tội phạm nguy hiểm của thế giới (mình nghĩ vậy). Nó thật ác. Nó còn ác hơn cả bộ luật hình sự Việt Nam. Mình chỉ muốn tôt cho nó thui vậy mà nó lại coi đó là hành động "phi pháp" cần phải ra tay trừng trị ngay. Mình cố đơn và thất vọng vô cùng. Nếu ngày nào đó mà mình trốn ngục ra khỏi đây chắc mình sẽ làm cái lễ ăn mừng lớn hết biết, lớn hơn cả đại lễ 1000 năm Thăng long Hà Nội lun đó.. Hic. Nhưng cái ngày đó chắc không bao giờ có quá. Mình hoàn toàn bất lực trong việc khuyên nhủ nó cũng như kháng án cho bản thân. Chắng có luật sư nào giúp được mình. Chắc phải đợi cái ngày nó đem mình ra xử tử hình mất. Biết làm sao đây. Help me!
tran_chinh711
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm

Bài gửiTiêu đề: Re: thèn bạn tôi thật là ác quá đi   thèn bạn tôi thật là ác quá đi I_icon_minitimeSat Apr 30, 2011 8:32 pm

be tac the thi thu giai quyet nhanh di em. duong nao cung den lama thoi ma
keocafe
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm
keocafe

Bài gửiTiêu đề: Re: thèn bạn tôi thật là ác quá đi   thèn bạn tôi thật là ác quá đi I_icon_minitimeMon May 02, 2011 1:48 am

Thật là buồn cho một ngườ tự huyễn hoặc chính mình, họ thấy người ta làm điều gì cũng suy là làm buồn hay tổn thương họ. Chính họ tự giam cầm chính mình , và khóa nhà giam ấy với ổ khóa biện minh. Nếu là một người chủ động, dám bước ra và nhận sai lầm, khi nhận ra là ta đã chấp nhận quên thất bại. Còn không, việc khăng khăng cho mình đúng rồi sẽ mãi mãi sống trong sự biện hộ và đỗ lỗi cho người khác, không tự nhận mình thất bại thì ta mãi thất bại mà thôi. Tuy nhiên, có lẽ nên sưởi ấm và khai sáng nó bằng lòng quan tâm chân thành, bằng nhiệt huyết bản thân. Còn điều đáng sợ hơn là mình không bị ai chê trách, vô tâm đáng sợ hơn chứ.
cố lên, rồi sẽ làm được mà.
bluedream
ĐAI XANH CẤP 6
ĐAI XANH CẤP 6

Bài gửiTiêu đề: Re: thèn bạn tôi thật là ác quá đi   thèn bạn tôi thật là ác quá đi I_icon_minitimeMon May 02, 2011 9:38 am

hix,giải quyết xong oy nhưng có lẽ nó sẽ nhìn em dưới con mắt khác quá.
keocafe
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm
keocafe

Bài gửiTiêu đề: Re: thèn bạn tôi thật là ác quá đi   thèn bạn tôi thật là ác quá đi I_icon_minitimeMon May 02, 2011 11:46 pm

ko thể tránh khỏi được, nhưng mà muốn mối quan hệ tốt thì phải cần thời gian. I think so !
Miễn là đúng là con người thật sự của mình là được ah
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thèn bạn tôi thật là ác quá đi   thèn bạn tôi thật là ác quá đi I_icon_minitime

thèn bạn tôi thật là ác quá đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang