TAEKWONDO FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TAEKWONDO FAMILY

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

giấc mơ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lonely
ĐAI VÀNG
ĐAI VÀNG

giấc mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: giấc mơ   giấc mơ I_icon_minitimeTue Aug 17, 2010 11:30 pm

hayda, giấc mơ kì lạ.đang đi giữa biển nước mênh mông thì gặp một người thất tình, lại là người mình thích. mình đi wa người đó mà lòng nhói đau, ko bít sao nữa. mặc dầu rất muốn như dậy nhưng thấy người pùn mình lại thấy nhói đau. một bàn tay níu mình lại ko cho đi, way lại thì ra là anh........... Razz Razz vậy la té ngửa rớt khỏi giấc mơ nữa đẹp nữa tồi tệ kia. Khi yêu, người ta thấy sự xa cách và thời gian chẳng là gì cả.Tình yêu là một vị thần trẻ con. Hễ khi đã yêu thì dù là bậc thánh cũng biến thành một đứa trẻ con không hơn không kém. Yêu có nghĩa là đối xử với một ai đó tốt hơn tất cả mọi người, tốt hơn với cả chính bản thân mình phải ko ?
Thời gian

Trôi quá chậm đối với ai đang chờ đợi

Trôi nhanh đối với ai sợ hãi

Quá dài đối với ai phiền não

Quá ngắn đối với ai hân hoan

Nhưng đối với kẻ đang yêu,

Thời gian là vĩnh cửu
PhuongQuynh91
ĐAI XANH CÁP 5
ĐAI XANH CÁP 5
PhuongQuynh91

giấc mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giấc mơ   giấc mơ I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 3:18 pm

Thần tình yêu là thần Cupid - một đứa bé con có đôi mắt bị mù. Vì thế, cho nên, có lẽ, khi yêu con người ta như trẻ lại, yêu đời (vì yêu người ^^) và có phần hơi mù quáng...

Mỗi người yêu theo cách riêng của mình... có bao nhiêu người thì có bấy nhiêu cách để yêu bởi không có mẫu thức chung trong tình yêu nên tốt nhất, hãy cứ là chính mình, sống hết mình, yêu hết lòng và cố gắng hết sức. Thật là nhất mà! ^^

Chúc bạn may mắn!

giấc mơ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cảm giác