TAEKWONDO FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TAEKWONDO FAMILY

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
diemnho911
ĐAI TRẮNG
ĐAI TRẮNG

chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha   chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha I_icon_minitimeSat May 07, 2011 10:36 pm

Tôi gặp nó một lần thật tình cờ, bởi tôi được bạn giới thiệu cho và kể từ đó tôi có cảm tình với nó. Có lẽ bởi cái thân thiện, dế gần và sức lôi cuốn không thể cưỡng nổi của nó mà tôi_ một con người hồn nhiên và vô tình bất giác nhận thấy. Thế rồi từ hôm đó, tôi trở nên gắn bó với nó lạ, như thể là hai trong một vậy, tôi đến với nó bằng tình yêu, lòng nhiệt huyết và đam mê, còn nó đến với tôi một cách vô tư, bằng sức hút, sự thân thiện và vẻ đẹp giản đơn mà có sức sống mãnh liệt. Và rồi tôi tự nhủ sẽ cố gắng hết sức để đền đáp công ơn, tình cảm của nó dành cho mình. Nhưng càng ngày tôi thấy càng khó, càng nản chí vô cùng. Có lẽ tôi sẽ chẳng bao giờ làm được điều đó đâu. Tôi khóc, lần thứ 2 tôi khóc vì nó. Khóc vì chẳng làm được gì và khóc vì giận bản thân, yếu đuối và hèn nhát, kém cỏi và lười biếng. Một thời gian xa cách mong bạn sẽ hiểu tôi và tôi sẽ hiểu bản thân mình hơn, cũng như hiểu được cái cảm giác xa bạn, thiếu bạn bên cạnh.
diemnho911
ĐAI TRẮNG
ĐAI TRẮNG

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha   chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha I_icon_minitimeSat May 07, 2011 10:38 pm

buồn quá mưa ơi.
keocafe
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm
Thành Viên Ban Chủ Nhiệm
keocafe

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha   chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha I_icon_minitimeSat May 07, 2011 10:57 pm

Chuyện trên đời biết bao nhiêu buồn vui, có trải qua mới hiểu mình nhiều hơn. Bạn.... đều có duyên với ta cả, nhox oiiii. cố gắng lên, vì còn nhiều tấm lòng khác mà. Sao ko nhân cơ hội này ngẫm chút về bản thân, nhưng đừng bỏ mất cơ hội nắm lấy hạnh phúc hen
oshimasa
ĐAI XANH CẤP 6
ĐAI XANH CẤP 6
oshimasa

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha   chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha I_icon_minitimeSat May 07, 2011 11:21 pm

tui sẽ chờ pà... đến khi tâm ý thay đổi mà quay về với bọn tui
diemnho911
ĐAI TRẮNG
ĐAI TRẮNG

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha   chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha I_icon_minitimeSat May 07, 2011 11:54 pm

cảm ơn mọi người nhìu nha
chắc tui không nỡ xa người bạn dễ thương của tui lâu dc đâu.
kansai
ĐAI ĐỎ CẤP 3
ĐAI ĐỎ CẤP 3
kansai

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha   chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha I_icon_minitimeTue May 24, 2011 1:48 pm

Nhiệt huyết và đam mê, 1 lúc nào đó em sẽ quay trở về với "nó". Cũng như các anh chị vậy! Nhanh lên, đừng bắt mọi người chờ lâu quá em gái.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha   chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha I_icon_minitime

chia tay bạn của tôi trong một thời gian nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhạc Thư Giản
» QUAY TRỞ LẠI "LỀ THÓI" TẬP LUYỆN
» LISTENING SKILL - LUYỆN KỸ NĂNG NGHE THÔI NÀO
» DƯ ÂM 24/3_ 1 BÀI VIẾT CỦA NGƯỜI TRONG CUỘC
» 10 người cần có trong mạng lưới quan hệ